ขอนแก่น สู้สู้ แมกกาซีน ของเราได้มีโอกาสเดินทางไปสัมผัสกับบรรยากาศการแข่งขันฟุตบอล The Singha Chelsea fc Celebration Match Thailand All Star เลยขอนำภาพมาฝากแฟนๆ ทุกคนกัน
สำหรับการเดินทางไปเก็บภาพครั้งนี้ ทางขอนแก่นสู้สู้ ของเราส่งนักข่าวช่างภาพไปกัน 2 คน คือ คุณสุรัตน์ กับคุณรัน ก็เก็บภาพบรรยายกาศ อยากบอกว่าเยอะมาก บรรยากาศก็เชียร์กันได้สนุกสนานมาก
ขอนำภาพบางส่วนมาให้ชมกันหากต้องการชมภาพทั้งหมดก็เชิญทางเพจทางการของเราได้เลย http://www.facebook.com/khonkaensusu
Related posts:
พร้อมกันหรือยัง กับการแข่งขันฟุตบอล อบจ.ขอนแก่น ต้านยาเสพติด คัพ ครั้งที่ 13 ประจำปี 2560
ขอนแก่น คว้าแชมป์ฟุตบอล กีฬาเยาวชนแห่งชาติรอบคัดเลือกภาคอีสาน ภาค 3 เมืองเลยเกมส์ ครั้งที่ 30
แก่นนครวิทยาลัย ซิวแชมป์โต๊ะเล็กธนาคารออมสิน การแข่งขันกีฬาฟุตซอล ธนาคารโรงเรียน ธนาคารออมสิน รอบชิง...
วันแรกคึกคัก เซ็นทรัลพลาซา ขอนแก่น เปิดช็อป H&M แบรนด์แฟชั่นชื่อดังระดับโลกสัญชาติสวีเดน สาขาที่ 29
Jersey Review : Khon Kaen Fc 2017 รีวิวเสื้อ เดอะ ทีเร็กซ์ ขอนแก่น เอฟซี
มากกว่าสนามแรก! "ยูเมะพลัส โรด ทู เซเรโซ่" ขอนแก่น ยช.แห่คัดคึกคัก
จังหวัดขอนแก่น อบจ.ขอนแก่น และสมาคมกีฬาจังหวัดขอนแก่น เลี้ยงต้อนรับนักฟุตบอลหญิงทีมชาติไทย ชุดเอเชี่...
ระเบิดความมันส์ ฟุตบอล KKU SUPER CUP 2019 ครั้งแรกที่ 3 ทีมเมืองขอนแก่นมาพบกัน
ตารางแบ่งสายและโปรแกรมการแข่งขัน ฟุตซอล อบจ.ขอนแก่นคัพ ครั้งที่ 5
Comments แสดงความคิดเห็น
Powered by Facebook Comments