สวัสดีครับ หลังจากห่างหายกันไปนานเหลือเกิน ไม่แน่ใจว่า น่าจะสองหรือสามปีได้ ที่เรา ขอนแก่นสู้สู้ ไม่ได้ออกทริป ถ่ายภาพสาวๆ แฟนคลับ สโมสรฟุตบอลขอนแก่น บ้านเฮา
สุดสัปดาห์ที่ผ่านมา ฟุตบอลไทยลีก กลับมาแข่งขันกันอีกครั้ง เปิดฤดูกาล 2021-22 เมื่อวันที่ 3-4-5 กันยายน 2564 พ่อหนุ่มใบไม้ ต้นไม้ ภูเขา เค้าเลยนัดหมายน้องบิว บุรัสกร นามลักษณ์ ที่น้องเป็นแฟนบอล ไปเชียร์ที่สนาม มาเก็บภาพสักหน่อย
พอดีว่า เราได้เสื้อ ขอนแก่นยูไนเต็ด ตัวเหย้าสีแดงมาพอดี เลยได้จังหวะให้น้อง ได้มาถ่ายรูปกับเสื้อแข่งทีม
เอาละไปชมภาพน้อน กันเลย ว่าจะน่ารักแค่ไหน เมื่อร่วมถ่ายในเสื้อแข่ง ของจงอางผยอง ในฤดูกาล 2021-22 นี้ ซึ่งเป็นเสื้อประวัติศาสตร์ ไทยลีกครั้งแรก ของสโมสรแห่งนี้
![](http://www.khonkaensusu.com/wp-content/uploads/2021/09/kkssgirls-008-400x600.jpg)
![](http://www.khonkaensusu.com/wp-content/uploads/2021/09/kkssgirls-009-424x600.jpg)
![](http://www.khonkaensusu.com/wp-content/uploads/2021/09/kkssgirls-001-719x600.jpg)
![](http://www.khonkaensusu.com/wp-content/uploads/2021/09/kkssgirls-003-401x600.jpg)
![](http://www.khonkaensusu.com/wp-content/uploads/2021/09/kkssgirls-004-401x600.jpg)
![](http://www.khonkaensusu.com/wp-content/uploads/2021/09/kkssgirls-006-400x600.jpg)
![](http://www.khonkaensusu.com/wp-content/uploads/2021/09/kkssgirls-005-400x600.jpg)
![](http://www.khonkaensusu.com/wp-content/uploads/2021/09/kkssgirls-007-400x600.jpg)
PHOTO : Noom พูลศักดิ์
Related posts:
Comments แสดงความคิดเห็น
Powered by Facebook Comments