เป็นที่แน่นอนแล้วว่า เดอะทีเร็กซ์ คว้าแชมป์ไทยลีก 3 ตอนบนเป็นที่แน่นอนแล้ว พร้อมกับเลื่อนชั้นสู่ ไทยลีก 2 ในฤดูกาลหน้า หลังเกมส์ล่าสุด เมือวันที่ 3 กันยายนที่ผ่านมา เปิดบ้านเอาชนะ กำแพงเพชร 2-0 ทำให้แต้มขาด ทั้งๆ ที่เหลือเกมส์การแข่งขันอีก 2 นัดก็ตาม
ขอนแก่นสู้สู้ ร่วมฉลองความสำเร็จในครั้งนี้ กับภาพบรรยากาศหลังเกมส์ ว่าจะมีความสุข สนุกสนาน กันแค่ไหน
ไปชมภาพกันเลย ขอนแก่นสู้สู้
.
KHON KAEN SUSU FULL ALBUM
Related posts:
หวังให้ไกลแล้ว...จะไปให้ถึง (ความพร้อม..ความหวัง..และกำลังใจ) by Kapooklook
Match Preview บิ๊กแมตซ์แดนอีสาน "เดอะทีเร็กซ์" ขอนแก่น เอฟซี" บุกเยือน "ยักษ์แสด" อุดรเอฟซี
เมืองไทยประกันชีวิต ร่วมกับขอนแก่น เอฟซี จัดอบรมทักษะการเล่นฟุตบอล "เมืองไทยประกันภัย ทีเร็กซ์ อะคาเ...
Match Review AISRL2015 นัด 23 "ทีเร็กซ์ช้ำคาบ้านโดนมดพิฆาตล้างแค้น" ขอนแก่น เอฟซี 0-1 อำนาจ โปลี ยูไ...
Have a Nice Day ตอน สโมสรฟุตบอลขอนแก่น เอฟซี KHONKAEN FC 2014
ประชาสัมพันธ์ ขอเชิญชมเชียร์ การแข่งขันฟุตบอล T-Rex Cup 3-4 มิถุนายน 2555 เวลา 8.30 เป็นต้นไป ณ สนาม...
บาโบ้ฮีโร่เดอะทีเร็กซ์ซัดท้ายเกม บุกยันเทพอินทรี อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด สุดมันส์ 2-2
ภาพฟุตบอลนัดพิเศษระหว่าง ขอนแก่น เอฟซี vs ออลสตาร์ ช.ทวี เมื่อวันที่ 24 พฤศจิกายน 2556
GOOD LUCK "MATIGOAL" มาติอัส เรซิโอ
Comments แสดงความคิดเห็น
Powered by Facebook Comments